Kwalaben Gilashin Amber Square – Babban Ajiya ga Man Mahimmanci da Maganin Magani

Takaitaccen Bayani:

Kayan Aiki Mai Inganci, Mai aminci & Mai ɗorewa
An yi waɗannan kwalaben da gilashi, suna jure tsatsa. Launin amber yana ba da kariya daga UV, yana hana mai da serums masu saurin kamuwa da haske lalacewa.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfura

Samfurin samfurin: LOB-007
Kayan Aiki Gilashi
Aiki: Man fetur mai mahimmanci
Launi: Amber
Murfi: Mai sauke dropper
Kunshin: Kwali sannan Pallet
Samfura: Samfuran Kyauta
Ƙarfin aiki 30ml
Keɓance: OEM da ODM
Moq: 3000

Girman Girma Da Yawa Ga Kowace Bukata

Akwai a cikin10ml / 20ml / 30ml / 50ml / 100ml, cikakke ne don tafiya, kyawun DIY, kayan aikin dakin gwaje-gwaje, ko amfani da su kowace rana.ƙaramin ƙirar murabba'iyana adana sarari kuma yana kiyaye tarin ku cikin tsari.

Kwalaben Gilashin Amber Square – Babban Ajiya ga Man Mahimmanci da Maganin Magani (2)

Tsarin Tunani, Ingantaccen Amfani

- Mai hana zubewamurfin digo/sukurori(zaɓi ne) don cikakken rarrabawa.

- Baki mai faɗidon sauƙin cikawa da tsaftacewa.

- Fuskar da ta dace da lakabidon ganowa cikin sauri.

Kwalaben Gilashin Amber Square – Babban Ajiya ga Man Mahimmanci da Maganin Magani (3)

Amfani Mai Yawa

Ya dace damai mai mahimmanci, serums, turare, kayan kwalliya na DIY, kayan aikin dakin gwaje-gwaje, da ƙari! Dole ne a yi amfani da shi don gida, tafiye-tafiye, salon gyara gashi, da kuma bita.

Sanarwa Mafi Siyarwa

Yi ajiya yanzu don adanawa mai kyau da muhalli!Sayi yaukuma haɓaka wasan ƙungiyar ku.

Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

1. Za mu iya samun samfuran ku?
1). Eh, domin mu bari abokan ciniki su gwada ingancin kayanmu da kuma nuna gaskiyarmu, muna goyon bayan aika samfuran kyauta kuma abokan ciniki suna buƙatar ɗaukar nauyin jigilar kaya.
2). Ga samfuran da aka keɓance, za mu iya yin sabbin samfura bisa ga buƙatunku, amma abokan ciniki suna buƙatar ɗaukar kuɗin.

2. Zan iya yin gyare-gyare?
Eh, muna karɓar keɓancewa, gami da buga siliki, buga tambari mai zafi, lakabi, keɓance launi da sauransu. Kawai kuna buƙatar aiko mana da zane-zanenku kuma sashen zane namu zai yi.

3. Tsawon lokacin isarwa nawa ne?
Ga kayayyakin da muke da su a hannun jari, za a aika su cikin kwanaki 7-10.
Ga kayayyakin da aka sayar ko kuma ake buƙatar a keɓance su, za a yi su cikin kwanaki 25-30.

4. Menene hanyar jigilar kaya?
Muna da abokan hulɗa na jigilar kaya na dogon lokaci kuma muna tallafawa hanyoyin jigilar kaya daban-daban kamar FOB, CIF, DAP, da DDP. Kuna iya zaɓar zaɓin da kuka fi so.

5. Idan akwai wasu matsaloli, ta yaya za ku magance mana su?
Gamsar da ku ita ce babban abin da muke ba wa fifiko. Idan kun sami wasu kayayyaki masu lahani ko ƙarancin kayayyaki bayan karɓar kayan, da fatan za ku tuntuɓe mu cikin kwana bakwai, za mu yi shawara da ku kan mafita.


  • Na baya:
  • Na gaba: