Kuna da tambaya? Ayi mana waya:86 18737149700

Yanayin kasuwa na famfunan feshi a cikin masana'antar shirya kayan kwalliya

Game da Rahoton
Kasuwar famfo da mai ba da wutar lantarki tana shaida ci gaba mai ban sha'awa. Bukatar famfo da na'urar ba da wutar lantarki ya karu sosai saboda karuwar siyar da kayan wanke hannu da masu tsabtace hannu a cikin COVID-19. Tare da gwamnatoci a duk duniya suna ba da ƙa'idodi don tsabtace tsabta don ɗaukar yaduwar cutar, tallace-tallacen famfo da na'ura mai ba da wutar lantarki na shirin karuwa sosai a shekaru masu zuwa. Bayan wannan, kasuwa za ta yi amfani da hauhawar buƙatu a cikin kulawar gida, motoci, magunguna, kayan kwalliya & kulawar mutum, da sauran masana'antu.

Gabatarwa
Sakamakon hauhawar buƙatu daga masana'antar amfani da ƙarshen kamar su kayan shafawa da kulawa na mutum, kulawar gida, magunguna, sinadarai, da takin zamani, kera motoci, famfo da kasuwar dillalai suna nuna babban ci gaba.
Hasashen Kasuwa na gaba (FMI) ya yi hasashen kasuwa don famfo da masu rarrabawa za su yi girma a CAGR na 4.3% tsakanin 2020 da 2030.
Amfanin Samfur da Sauƙaƙan Samar da Damar Ci gaban Ci gaban
Masu mallakar samfuran daga ɓangaren kayan masarufi masu saurin tafiya suna neman famfo da masu rarrabawa don ƙara ƙima ga samfuran su ta hanyar marufi masu dacewa. Akwai babban mai da hankali kan marufi da ke ba masu samfuran keɓaɓɓu damar bambancewa ta hanyar rarraba ayyuka kamar sauƙin latsawa, karkatarwa, ja, ko injin turawa, da sauransu.

Don biyan wannan buƙatu mai tasowa, masana'antun famfo da masu rarrabawa suna haɓaka haɗin gwiwa tare da ikon ilimin kimiyya don tabbatar da cewa an yi amfani da mafi kyawun bayanan kimiyya don ƙirar masu rarrabawa. Misali, Guala Dispensing ya dogara da haɗin gwiwa tare da cibiyoyin bincike a Italiya don tsara samfuran su. Wannan yana fitowa a matsayin dabara mai aiki don ƙananan ko matsakaita masu masana'anta kuma yana buɗe hanya don haɓakar kasuwa.

Nau'in sabulun ruwa zai ci gaba da nuna babban buƙatun famfo da masu rarrabawa. An yi hasashen ɓangaren zai ci gaba da mamaye ta cikin lokacin tantancewa, wanda aka danganta shi da haɓaka wayar da kan mahimmancin tsafta.


Lokacin aikawa: Janairu-11-2022