Kwalban Turare Zagaye - Kwalban Fasa Gilashi (25/50/100ml Mai Cike Girman Balaguro)
Ƙayyadaddun samfur
| Alamar samfur: | Farashin LPB-021 |
| Kayan abu | Gilashin |
| Sunan samfur: | Tushen Gilashin Turare |
| Wuyar kwalba: | 13/15mm |
| Kunshin: | Karton sai Pallet |
| Misali: | Samfuran Kyauta |
| Iyawa | 25/50/100ml |
| Keɓance: | Logo (kwali, bugu ko tambarin zafi) |
| MOQ: | 5000 PCS |
| Bayarwa: | Instock: 7-10days |
Mabuɗin Siffofin
1. Premium Materials
- Kwalba:An yi shi da babban gilashin borosilicate, mai jure zafi da lalata. Crystal-bayyana don sauƙaƙe matakin duba ruwa.
- sprayer:PP filastik + injin bazara na ƙarfe don santsi, daidaiton hazo da rufewa.
2. Tafiya-Aboki
- Karami da nauyi (100ml ko ƙarami ya bi ka'idodin ɗaukar jirgin sama).
- Zane mai faɗin baki yana ba da damar cika sauƙi daga manyan kwalabe na turare (duba dacewa).
3. Amfani da Manufa da yawa
- Mafi dacewa ga turare, hazo na fuska, mai mahimmanci, ko feshi mai tsafta.
- Cikakke don tafiya, jakunkuna na motsa jiki, jakunkuna, da abubuwan taɓawa na yau da kullun.
4. Leak-Hujja & Dorewa
- Silicone gasket yana hana evaporation da zubewa.
- Mai iya cirewa don sauƙin tsaftacewa da sake amfani da shi.
Ƙayyadaddun bayanai
- iyawa:25ml / 50ml / 100ml
- Girma (kimanin):
- 25ml: Ø3.5cm × H8.8cm
- 50ml: Ø4.2cm × H10.8cm
- 100ml: Ø5.2cm × H11.8cm
- Nau'in fesa:Kyakkyawan hazo famfo
Tips Amfani
1. Kurkura da ruwa kafin amfani da farko kuma gwada fesa.
2. Kar a cika cikawa don hana zubewa.
3. A guji adana acid mai ƙarfi, alkalis, ko ruwa mai lalata.
Mafi dacewa Don
- Matafiya akai-akai masu son ɗaukar ƙamshin da suka fi so.
- Masu amfani da Skincare / kayan shafa suna buƙatar toners masu ɗaukar hoto ko saitin feshi.
- Duk wanda ke neman ƙaramar kwalbar mai salo, mai sake amfani da ita don abubuwan yau da kullun.
---
Lura:Mai feshi mai cirewa ne don tsaftacewa. Don kyakkyawan aiki, maye gurbin hatimin silicone lokaci-lokaci.
FAQ
1. Za mu iya samun samfuran ku?
1). Ee, don barin abokan ciniki su gwada ingancin samfuranmu kuma suna nuna gaskiyarmu, muna tallafawa don aika samfuran kyauta kuma abokan ciniki suna buƙatar ɗaukar farashin jigilar kaya.
2). Don samfurori na musamman, za mu iya yin sababbin samfurori bisa ga bukatun ku, amma abokan ciniki suna buƙatar ɗaukar farashin.
2. Zan iya keɓancewa?
Ee, mun yarda da keɓancewa, haɗa da bugu na siliki, tambari mai zafi, lakabi, gyare-gyaren launi da sauransu. Kawai kuna buƙatar aiko mana da kayan aikin ku kuma sashen ƙirar mu zai yi shi.
3. Yaya tsawon lokacin bayarwa?
Don samfuran da muke da su, za a tura shi cikin kwanaki 7-10.
Don samfuran da aka sayar da su ko kuma suna buƙatar keɓancewa, za a yi shi cikin kwanaki 25-30.
4. Menene hanyar jigilar kaya?
Muna da abokan hulɗar jigilar kayayyaki na dogon lokaci kuma muna tallafawa hanyoyin jigilar kayayyaki daban-daban kamar FOB, CIF, DAP, da DDP. Kuna iya zaɓar zaɓin da kuka fi so.
5. Idan akwai wasu matsalolin, ta yaya za ku warware mana ita?
Gamsar da ku shine babban fifikonmu. Idan kun sami wasu samfura masu lahani ko rashi akan karɓar kayan, da fatan za a tuntuɓe mu cikin kwanaki bakwai, za mu tuntuɓar ku kan mafita.









