Kuna da tambaya? Ayi mana waya:86 18737149700

Samfurin Samfurin Turare Round - Karami & Salon, Kamshin ku A Tafi

Takaitaccen Bayani:

Girma masu yawa:30ml (m), 50ml (m), 100ml (karimci), cikakke ga kowane lokaci.

Zaɓuɓɓukan Tafi Biyu:

- Snap-on Cap: Amintaccen makullin dannawa ɗaya, ƙwanƙwasa-lafiya da aminci.

- Screw-on Cap: Babban hatimi, mai dorewa don maimaita amfani.

Kayan Gilashin Premium:Sleem lebur-zagaye ƙira tare da bayyanannen kristal, kyakkyawa da kwanciyar hankali don riƙewa.

Mafi kyawun Hazo Sprayer:Yana isar da santsi, ko da hazo don cikakkiyar aikace-aikacen ƙamshi-babu sharar gida, ƙamshi mai tsafta.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun samfur

Alamar samfur: Farashin LPB-019
Kayan abu Gilashin
Sunan samfur: Tushen Gilashin Turare
Wuyar kwalba: 15mm ku
Kunshin: Karton sai Pallet
Misali: Samfuran Kyauta
Iyawa 30/50/100ml
Keɓance: Logo (kwali, bugu ko tambarin zafi)
MOQ: 5000 PCS
Bayarwa: Instock: 7-10days

Cikakkun Ga

✔ Tafiya ta cika

✔ Samfurin turare

✔ DIY muhimmanci mai fesa

✔ Adana kayan kwalliya

Karamin Kwalba, Babban Laya!
(Samun alamar al'ada - haɓaka salon ku na musamman.)

---
Lura:Ana iya keɓance kwafi don jaddada ƙawancin yanayi, sha'awar kyauta, ko wasu takamaiman kusurwoyi masu alama.*

Samfurin Samfurin Turare Round - Karami & Salon, Kamshinku A Tafiya (3)

FAQ

1. Za mu iya samun samfuran ku?
1). Ee, don barin abokan ciniki su gwada ingancin samfuranmu kuma suna nuna gaskiyarmu, muna tallafawa don aika samfuran kyauta kuma abokan ciniki suna buƙatar ɗaukar farashin jigilar kaya.
2). Don samfurori na musamman, za mu iya yin sababbin samfurori bisa ga bukatun ku, amma abokan ciniki suna buƙatar ɗaukar farashin.

2. Zan iya keɓancewa?
Ee, mun yarda da keɓancewa, haɗa da bugu na siliki, tambari mai zafi, lakabi, gyare-gyaren launi da sauransu. Kawai kuna buƙatar aiko mana da kayan aikin ku kuma sashen ƙirar mu zai yi shi.

3. Yaya tsawon lokacin bayarwa?
Don samfuran da muke da su, za a tura shi cikin kwanaki 7-10.
Don samfuran da aka sayar da su ko kuma suna buƙatar keɓancewa, za a yi shi cikin kwanaki 25-30.

4. Menene hanyar jigilar kaya?
Muna da abokan hulɗar jigilar kayayyaki na dogon lokaci kuma muna tallafawa hanyoyin jigilar kayayyaki daban-daban kamar FOB, CIF, DAP, da DDP. Kuna iya zaɓar zaɓin da kuka fi so.

5. Idan akwai wasu matsalolin, ta yaya za ku warware mana ita?
Gamsar da ku shine babban fifikonmu. Idan kun sami wasu samfura masu lahani ko rashi akan karɓar kayan, da fatan za a tuntuɓe mu cikin kwanaki bakwai, za mu tuntuɓar ku kan mafita.


  • Na baya:
  • Na gaba: